Presenting : Lyrical Video || Tu Na Bolave To Hu Su Karu || Vikram Thakor , Mamta Soni || તું ના બોલાવે તો હું શું કરું ||

#vikramthakor #tunabolavetohusukaru #meshwafilms
Tu Na Bolave To Hu Su Karu
Hungam https://www.hungama.com/album/tu-na-bolave-to-hu-su-karu/47953273/
Gaana https://gaana.com/search/Tu%20Na%20Bolave%20To%20Hu%20Su%20Karu
Wynk https://wynk.in/music/song/tu-na-bolave-to-hu-su-karu/hu_47953279
Jiosaavan https://www.jiosaavn.com/search/album/Tu-Na-Bolave-To-Hu-Su-Karu
Amazon https://music.amazon.in/search/Tu+Na+Bolave+To+Hu+Su+Karu

Vodafone
Bechar Nahi Vahi Jya Bar Mahina 53711235074
Yaad Tara Dil Ma Have Kem Rahi Na 53711235057
Tari Judai Jiv Lese 53711235075
Aavta Jata Tara Ghar Na Aangna Ni 53711235061
Ek Pal Na Dur Rahevatu 53711235080
Amanat Ni Jem Tari Yaado Ne 53711235056
Parka Na Mindhhad Bandhta Hathe 53711235065
Em Hatu Tame Bhuli Gaya 53711235086
Bechar Nahi Vahi Jya Bar Mahina 53711235055
Idea
Bechar Nahi Vahi Jya Bar Mahina 5678911235074
Yaad Tara Dil Ma Have Kem Rahi Na 5678911235057
Tari Judai Jiv Lese 5678911235075
Aavta Jata Tara Ghar Na Aangna Ni 5678911235061
Ek Pal Na Dur Rahevatu 5678911235080
Amanat Ni Jem Tari Yaado Ne 5678911235056
Parka Na Mindhhad Bandhta Hathe 5678911235065
Em Hatu Tame Bhuli Gaya 5678911235086
Bechar Nahi Vahi Jya Bar Mahina 5678911235055

Airtel
Bechar Nahi Vahi Jya Bar Mahina 543211 6925318
Yaad Tara Dil Ma Have Kem Rahi Na 5432116925537
Tari Judai Jiv Lese 5432116925214
Aavta Jata Tara Ghar Na Aangna Ni 5432116925536
Ek Pal Na Dur Rahevatu 5432116925575
Amanat Ni Jem Tari Yaado Ne 5432116925321
Parka Na Mindhhad Bandhta Hathe 5432116925576
Em Hatu Tame Bhuli Gaya 5432116925555
Bechar Nahi Vahi Jya Bar Mahina 5432116925493

BSNL SE
Bechar Nahi Vahi Jya Bar Mahina 11235074
Yaad Tara Dil Ma Have Kem Rahi Na 11235057
Tari Judai Jiv Lese 11235075
Aavta Jata Tara Ghar Na Aangna Ni 11235061
Ek Pal Na Dur Rahevatu 11235080
Amanat Ni Jem Tari Yaado Ne 11235056
Parka Na Mindhhad Bandhta Hathe 11235065
Em Hatu Tame Bhuli Gaya 11235086
Bechar Nahi Vahi Jya Bar Mahina 11235055

Video Song : Tu Na Bolave To Hu Su Karu
Singer : Vikram Thakor
Artist : Vikram Thakor, Mamta Soni, Bhaskar,
Karan Rajvir, Nirav Brambhatt, Rajsh Panikar
Child Artist : Kevin
Lyrics : Rajan Rayaka, Dhaval Motan
Music : Jitu Prajapati
Studio : Tempal Studio
Genre : Gujarati Sad Song
Editor : Amit Patel
D.O.P : Prakash Rabari
Drown : Nitin Patel
Makeup : Hasu
Hairdresser : Lata Patel
Sound Operetar : Kirti Khachhiya
Light : Rafik Malek
Production : JiJi Machhi (Anand), Raju Dave,
Junior Artist : Praful Grup – Nadiyad
Background effect : Kamlesh Vaidy
Director : Mayur Mehta
Label : Meshwa Electronics

Facebook Page: https://www.facebook.com/meshwafilm/
twitter : https://twitter.com/FilmsMeshwa
pinterest: https://in.pinterest.com/meshwafilms/
https://www.youtube.com/c/MeshwaFilms13
For More Information
visit our website : http://meshwafilm.com/

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *